Các game thuộc thể loại Chọn lựa cốt truyện

Arcana Famiglia Rinato-P2P

Phiêu lưu

Ngày đăng: 06/02/2026  |  Lượt xem: 2,142

Tải game Arcana Famiglia Rinato-P2P

Đây là câu chuyện về số phận và những mối ràng buộc xoay quanh Fe ...

Colonize-TENOKE

Mô phỏng, Chiến lược

Ngày đăng: 05/02/2026  |  Lượt xem: 1,987

Tải game Colonize-TENOKE

Colonize là một trò chơi xây dựng thành phố thư giãn của thế kỷ 1 ...

Dark Auction-TENOKE

Phiêu lưu

Ngày đăng: 03/02/2026  |  Lượt xem: 1,982

Tải game Dark Auction-TENOKE

Noah sống với người cha lập dị, người bị ám ảnh bởi Nhà độc tài X ...

City 20 New Threat Early Access

Phiêu lưu, Early Access, Indie, Mô phỏng

Ngày đăng: 03/02/2026  |  Lượt xem: 2,100

Tải game City 20 New Threat Early Access

Sống sót trong một thành phố sống hậu tận thế. Xây dựng lòng tin ...

Corsairs Legacy v0.3135 Early Access

Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Nhập vai, Mô phỏng

Ngày đăng: 02/02/2026  |  Lượt xem: 2,167

Tải game Corsairs Legacy v0.3135 Early Access

Hãy sẵn sàng cho 'Corsairs Legacy'. Đó là một cuộc phiêu lưu thế ...

House Party Nocturnal Temptations Expansion Pack-GOG

Phiêu lưu, Casual, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Ngày đăng: 01/02/2026  |  Lượt xem: 2,272

Tải game House Party Nocturnal Temptations Expansion Pack-GOG

House Party là một trò chơi phiêu lưu hài hước lấy cảm hứng từ nh ...

Drunkard Simulator Early Access

Hành động, Phiêu lưu, Casual, Early Access, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Ngày đăng: 01/02/2026  |  Lượt xem: 2,246

Tải game Drunkard Simulator Early Access

Uống. Vấp ngã. Gây hỗn loạn. Drunkard Simulator cho phép bạn b ...

Dispatch v1.0.16802-P2P

Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie, Chiến lược

Ngày đăng: 01/02/2026  |  Lượt xem: 2,304

Tải game Dispatch v1.0.16802-P2P

AdHoc Studio vừa công bố Dispatch - game phiêu lưu hành động hài ...

Earth Must Die-RUNE

Phiêu lưu, Nhập vai

Ngày đăng: 27/01/2026  |  Lượt xem: 2,236

Tải game Earth Must Die-RUNE

Những tên Terranoid ngu ngốc này nghĩ rằng chúng có thể lẻn vào đ ...

Tavern Talk v20251204-P2P

Phiêu lưu, Casual, Indie, Mô phỏng

Ngày đăng: 26/01/2026  |  Lượt xem: 2,285

Tải game Tavern Talk v20251204-P2P

Một cuốn tiểu thuyết trực quan ấm cúng về việc điều hành một quán ...